สวัสดีครับ....แวะมาแนะนำตัวและขอคำปรึกษาครับ

กลุ่มผู้ใช้งานลินุกซ์ประจำจังหวัดในภาคกลาง/ตะวันออกและตะวันตก

สวัสดีครับ....แวะมาแนะนำตัวและขอคำปรึกษาครับ

โพสต์โดย winner » เสาร์ 12 พ.ย. 2016 17:57

แวะมาแนะนำตัว และหวังว่าคงจะได้รับคำปรึกษาและความรู้จากชุมชนนี้นะครับ
เริ่มใช้ Linux Mint 18 Cinnamon เป็นครั้งแรกก็ติดใจแล้วครับ ถ้ามีโปรแกรมให้ใช้งานหลากหลายสนับสนุนงานได้แบบนี้เรื่อยไป คงรักใคร่กันอีกนานแสนนานครับ
ขอบคุณครับ
winner

ย้อนกลับไปยัง ชุมชนผู้ใช้งานภาคกลาง/ตะวันออกและตะวันตก